Vòng 1 to tròn nhờ nâng ngực bằng breast fit system

Discussion in 'Làm đẹp' started by maihuong20, Dec 10, 2022.

1. maihuong20

maihuong20 Active Member

Ngay từ đầu là em đã quyết định đi nâng ngực nội soi đặt túi rồi. Mà bà chị của em bả ngộ ghê cứ giới thiệu cho em phương pháp nâng ngực bằng breast fit system gì đó. Ngay cả bả cũng không biết rõ phương pháp đó như thế nào luôn mà lại đi giới thiệu cho em. Ủa bộ tiền của em dư giả lắm hay sao mà không biết rõ phương pháp đó như thế nào lại dám thực hiện chứ. Giờ kệ ai nói gì nói em vẫn chọn thực hiện nâng ngực nội soi đặt túi nha. Mà cũng không phải em sính ngoại hay gì mà em thấy cái gì của nước ngoài nó cũng ok hết á. Không biết bên mình có túi độn nào nhập khẩu từ Mỹ không? Nếu có thì chi phí thực hiện bao nhiều tiền? Có gì Bệnh viện báo cho em biết để em chuẩn bị nha. (Ánh Tuyết – Quận 9)

Bài viết mới
  2. BVNMH

BVNMH Member

Chào chị Ánh Tuyết,

Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng rất vui vì chị đã tin tưởng lựa chọn dịch vụ nâng ngực của Bệnh viện. Nâng ngực bằng breast fit system theo chia sẻ của các chuyên gia thẩm mỹ là sẽ không mang lại hiệu quả lâu dài. Do đó, cách tăng kích thước vòng 1 tối ưu nhất hiện nay chính là nâng ngực nội soi đặt túi độn. Ở Bệnh viện, các loại túi độn được sử dụng đều nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ với 2 thương hiệu nổi tiếng đạt chuẩn FDA là Mentor và Motiva. Trong đó, túi ngực Ergonomic được xem là tốt nhất với các ưu điểm như độ tương thích với cơ thể người rất lớn, khả năng bám dính cao, khắc phục được tình trạng bao xơ và đặc biệt là mang đến cho chị bầu ngực tự nhiên, mềm mại và quyến rũ như mong đợi.

Mặc dù ở một số thẩm mỹ viện khác, mức giá dịch vụ nâng ngực đặt túi Ergonomic còn khá cao. Nhưng riêng ở Bệnh viện Ngô Mộng Hùng vẫn dành cho khách hàng mức giá rất phải chăng. Hiện tại, mức giá niêm yết công khai ở Bệnh viện là 95 triệu đồng. Nhưng nếu chị Tuyết thực hiện trong tháng này, sẽ nhận được mức giá ưu đãi lớn, chỉ còn 77 triệu đồng. Chị Tuyết có thể đăng ký giữ suất ưu đãi trước qua số hotline: 093.300.1.300. Hoặc đến trực tiếp Bệnh viện theo địa chỉ số 219 - 221 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh để nhận ưu đãi ngay nhé!

Cảm ơn chị. Chúc chị một ngày tốt lành!

Share This Page