Nâng mũi ở đâu đẹp giá bao nhiêu tiền hợp lý

Discussion in 'Làm đẹp' started by maihuong20, Apr 8, 2023.

1. maihuong20

maihuong20 Active Member

Bình thường thì mình sao cũng được, nhưng mà cứ đụng đến chuyện làm đẹp là mình bật mood khó tánh liền. Dù sao cũng liên quan đến cái mặt tiền của mình mà phải cẩn thận mới được. Cho nên lần này có ý định nâng mũi mình đã lướt lướt 7749 cái diễn đàn làm đẹp chỉ để hỏi nâng mũi ở đâu đẹp giá bao nhiêu. Phải nói là bình luận dưới câu hỏi của mình toàn nhắc đến tên Bệnh viện với Bác sĩ Hùng thôi. Được nhiều chị em khen vậy chắc Bác sĩ Hùng làm mũi đẹp lắm. Bệnh viện gửi mình mấy hình mũi do Bác sĩ Hùng nâng được không? Mà nếu giờ mình qua Bệnh viện nâng mũi thì có được Bác sĩ Hùng làm cho không hay là phải đặt lịch trước? Bệnh viện phản hồi sớm cho mình nha, à sẵn Bệnh viện báo giá nâng mũi cho mình luôn nha. Mọi thứ mà ok hết thì đầu tháng sau mình sẽ sang làm nè. (Hương Chi - Bình Chánh)

Xem ngay thêm thông tin tham khảo chi tiết tại đây: nâng mũi tại đà nẵng giá bao nhiêu

Tham khảo thông tin về địa chỉ làm đẹp thẩm mỹ chất lượng được lựa chọn nhiều nhất hiện nay tại đây: thẩm mỹ viện ngô mộng hùng có tốt không

Xem ngay đánh giá của khách hàng về bác sĩ thẩm mỹ được yêu thích tin tưởng lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại: review bác sĩ ngô mộng hùng