Nâng mũi double s có điểm gì khác biệt

Discussion in 'Làm đẹp' started by maihuong20, Apr 8, 2023.

1. maihuong20

maihuong20 Active Member

Mấy năm nay em tưởng đang hot hit cách nâng mũi S line, mà tự nhiên hôm bữa thấy có thẩm mỹ viện kia quảng cáo nâng mũi double s nữa. Hình như cái này giống giống nâng mũi S line thì phải, không biết em đoán có đúng không Bệnh viện? Mà kiểu double s này không biết có nhiều người làm chưa, thôi thì em cứ chọn cách s line bình thường nhiều người làm rồi cho chắc ăn. Mà sẵn Bệnh viện cho em hỏi, nâng mũi S line bên Bệnh viện làm xong khi nào mũi được cắt chỉ và đẹp tự nhiên vậy? Khoảng hơn tháng nữa em có chuyến du lịch với công ty rồi, em không muốn vì mũi chưa lành mà bỏ lỡ đâu. Bệnh viện tư vấn cái này cho em với. Em cảm ơn. (Bích Ngọc - Củ Chi)

Xem ngay thêm thông tin tham khảo chi tiết tại đây: nâng mũi đẹp tự nhiên ở hà nội

Tham khảo thông tin về địa chỉ làm đẹp thẩm mỹ chất lượng được lựa chọn nhiều nhất hiện nay tại đây: thẩm mỹ viện ngô mộng hùng có tốt không

Xem ngay đánh giá của khách hàng về bác sĩ thẩm mỹ được yêu thích tin tưởng lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại: review bác sĩ ngô mộng hùng