Hỏi: nâng mũi bằng sụn tự thân ở đâu đẹp

Discussion in 'Làm đẹp' started by maihuong20, Apr 12, 2023.

1. maihuong20

maihuong20 Active Member

Nâng mũi mà chỉ dùng sụn nhân tạo là xưa rồi, thời đại bây giờ là phải nâng mũi bằng sụn tự thân. Câu này là nhỏ bạn em nói chứ không phải em nha. Em chỉ là người đi tìm dùm nó nâng mũi bằng sụn tự thân ở đâu đẹp thôi. Mà tìm xong rồi đó, nó cũng chốt qua Bệnh viện làm rồi cái giờ nó nhờ em đi hỏi tiếp. Thời gian này nó đang vùi đầu trong luận văn tốt nghiệp, không có thời gian nên nhờ em hỏi trước để sau này qua làm thôi cho nhanh. Nó hỏi cũng ít à, có gì Bệnh viện giải đáp nhiệt tình cho bạn em nha. Nó chỉ muốn hỏi Bệnh viện là nâng mũi bằng sụn tự thân là sẽ lấy sụn ở chỗ nào trên cơ thể để nâng? Rồi nâng xong thì khi nào đẹp? Cuối cùng là cho nó xin cái giá nữa. Chỉ có nhiêu đó thôi. Em đợi Bệnh viện phản hồi nha. (Hải Hà - Quận 12)

Xem ngay thêm thông tin tham khảo chi tiết tại đây: nâng mũi bằng sụn nhân tạo được bao lâu

Tham khảo thông tin về địa chỉ làm đẹp thẩm mỹ chất lượng được lựa chọn nhiều nhất hiện nay tại đây: thẩm mỹ viện ngô mộng hùng có tốt không

Xem ngay đánh giá của khách hàng về bác sĩ thẩm mỹ được yêu thích tin tưởng lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại: review bác sĩ ngô mộng hùng