Hiện nay để nâng mũi cao giá bao nhiêu

Discussion in 'Làm đẹp' started by maihuong20, Mar 27, 2023.

1. maihuong20

maihuong20 Active Member

Sao giờ có nhiều cơ sở làm đẹp quá mà mỗi nơi lại có một mức giá khác nhau nữa chứ. Làm em tìm hiểu mãi mà vẫn không biết nâng mũi cao giá bao nhiêu? Em có hỏi vài chỗ thấy báo giá thì cũng ok đó mà khi đên tư vấn thì báo phát sinh thêm một đống chi phí nữa. Em không thích kiểu như vậy đâu nên được thì Bệnh viện báo cho em cái giá trọn gói luôn đi. Nếu mà em thấy được thì em qua thực hiện còn không thì em sẽ tìm chỗ khác. Như vậy sẽ đỡ mất thời gian của hai bên. À sẵn đây thì Bệnh viện tư vấn cho em phương pháp nâng mũi nào mà tốt nhất của bên mình đi. Lỡ thực hiện rồi thì làm cái tốt nhất luôn. (Cẩm Thi – Quận 6)

Xem ngay thêm thông tin tham khảo chi tiết tại đây: nâng mũi ở california

Tham khảo thông tin về địa chỉ làm đẹp thẩm mỹ chất lượng được lựa chọn nhiều nhất hiện nay tại đây: thẩm mỹ viện ngô mộng hùng có tốt không

Xem ngay đánh giá của khách hàng về bác sĩ thẩm mỹ được yêu thích tin tưởng lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại: review bác sĩ ngô mộng hùng

Bài viết mới
  2. BVNMH

BVNMH Member

Thân chào chị Cẩm Thi,

Đầu tiên, Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng cảm ơn chị đã quan tâm và dành thời gian gửi câu hỏi tư vấn nâng mũi cao giá bao nhiêu về cho Bệnh viện. Hiện nay, phương pháp nâng mũi được các chuyên gia thẩm mỹ đánh giá có hiệu quả cao nhất là nâng mũi cấu trúc S line. Ở Bệnh viện, phương pháp nâng mũi này cũng đã và đang được đông đảo khách hàng lựa chọn. Phương pháp này sẽ mang lại hiệu quả thẩm mỹ toàn diện trong việc chỉnh sửa vùng mũi, bằng cách kết hợp cả sụn nhân tạo và sụn tự thân giúp chị Thi có được chiếc mũi cao thon, thanh tú và mềm mại như mong muốn.

Hiện tại, nâng mũi cấu trúc S line ở Bệnh viện đang có giá niêm yết là 60 triệu đồng. Nhưng nếu chị Thi thực hiện trong tháng này thì sẽ có cơ hội nhận được mức giá ưu đãi chỉ còn 45 triệu đồng. Với mức giá này, chị có thể tiết kiệm được nhiều chi phí hơn hẳn một số cơ sở thẩm mỹ, thẩm mỹ viện khác. Và đây còn là mức giá trọn gói, cam kết không phát sinh thêm khoản phí nào khác. Để sớm nhận được ưu đãi, chị có thể đăng ký với chúng tôi qua số hotline: 093.300.1.300. Hoặc là đến Bệnh viện theo địa chỉ số 219 - 221 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh để nhận ưu đãi trực tiếp luôn nhé.

Mong là sẽ gặp chị trong thời gian sớm nhất. Cảm ơn chị!

Share This Page