Địa chỉ nào nâng mũi đẹp tự nhiên ở hà nội

Discussion in 'Làm đẹp' started by maihuong20, Apr 8, 2023.

1. maihuong20

maihuong20 Active Member

Khổ thân nhỏ em họ mình vừa mới tìm được chỗ nâng mũi đẹp tự nhiên ở hà nội thì bị công ty điều chuyển công tác vào tphcm làm đến hết năm nay. Không còn cách nào khác phải nâng mũi trong tphcm luôn rồi. Nó có hỏi em trong sài gòn chỗ nào làm mũi đẹp tự nhiên, bạn em thì nhiều đứa nâng mũi bên Bệnh viện rồi em thấy ok lắm nên có giới thiệu cho nó. Mà trước khi nó bay vào thì nó nhờ em hỏi Bệnh viện chi phí nâng mũi bên mình. Với lại nâng mũi xong nó phải nghỉ ngơi bao lâu mới đi làm được? Rồi có cần chăm sóc kiêng cữ gì nhiều không? Có gì Bệnh viện tranh thủ thời gian phản hồi sớm sớm cho em nha. Cảm ơn Bệnh viện. (Ngọc Liên - Phú Nhuận)

Xem ngay thêm thông tin tham khảo chi tiết tại đây: nâng mũi đẹp nhất hà nội

Tham khảo thông tin về địa chỉ làm đẹp thẩm mỹ chất lượng được lựa chọn nhiều nhất hiện nay tại đây: thẩm mỹ viện ngô mộng hùng có tốt không

Xem ngay đánh giá của khách hàng về bác sĩ thẩm mỹ được yêu thích tin tưởng lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại: review bác sĩ ngô mộng hùng