Cho hỏi giá bọc răng sứ có đắt không?

Discussion in 'Làm đẹp' started by soluuhuongg, Mar 9, 2023.

1. soluuhuongg

soluuhuongg Member

Trên thị trường hiện nay có rất nhiều loại răng sứ, với chi phí khác nhau. Tùy thuộc vào dòng sứ, số lượng răng cần bọc, và địa chỉ thực hiện nha em. Nhìn chung, thì chi phí bọc răng sứ hiện nay không quá cao. Nhiều dòng sứ phù hợp với những người có thu nhập thấp và trung bình, nên Hiếu không cần lo lắng bọc răng sứ có đắt không em nhé.

Tại Nha khoa Sunshine, chúng tôi áp dụng 9 loại răng toàn sứ, để bọc răng sứ cho khách hàng. Các loại răng sứ tại phòng khám có chi phí khác nhau, có loại rẻ, có loại trung bình, có loại cao cấp. Em có thể xem chi tiết giá các loại răng của phòng khám dưới đây, rồi tùy vào nhu cầu và điều kiện kinh tế mà lựa chọn cho mình một loại phù hợp nha Hiếu.

THÔNG TIN NHA KHOA:

- Bọc răng sứ có ảnh hưởng đến sức khỏe không

- Bọc răng sứ có gây hôi miệng không

1. Răng sứ Katana nhập khẩu từ Nhật Bản: 3.500.000đ /1 chiếc
    2. Răng sứ Venus nhập khẩu từ Đức: 4.000.000đ /1 chiếc
    3. Răng sứ Ceramill nhập khẩu từ Đức: 7.000.000đ /1 chiếc
    4. Răng sứ Roland nhập khẩu từ Mỹ, Đức: 8.000.000đ /1 chiếc
    5. Răng sứ Emax nhập khẩu từ Mỹ, Đức: 8.000.000đ /1 chiếc
    6. Răng sứ HT Smile nhập khẩu từ Đức: 8.000.000đ /1 chiếc
    7. Răng sứ Cercon nhập khẩu từ Đức: 8.000.000đ /1 chiếc
    8. Răng sứ Nacera nhập khẩu từ Đức: 8.000.000đ /1 chiếc
    9. Răng sứ Lava Plus nhập khẩu từ Mỹ: 12.000.000đ /1 chiếc

Giá trên là giá niêm yết các loại răng tại phòng khám. TUY NHIÊN, nếu Hiếu bọc răng sứ trong tháng này, em sẽ được GIẢM NGAY 50% chi phí. Theo đó, giá sau khi giảm chỉ còn 1 nửa so với giá trên mà thôi. Em xem bảng giá sau khuyến mãi dưới đây, để không còn bận tâm bọc răng sứ có đắt không nhé.

Còn về vấn đề chất lượng và bảo hành của các loại răng sứ tại Nha khoa Sunshine, thì em có thể hoàn toàn yên tâm. Tất cả các loại răng sứ tại phòng khám đều được chúng tôi nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ, Đức, Nhật Bản. Hàng chính hãng, chất lượng đảm bảo.

Cả 9 loại răng sứ đều được làm hoàn toàn từ sứ, với độ cứng, khả năng chịu lực vượt trội. Gấp nhiều lần răng thật, bọc vào em có thể ăn uống thoải mái. Mà không sợ răng bị vỡ hay mẻ. Đồng thời, 9 loại răng sứ tại Nha khoa Sunshine có màu sắc rất đẹp, tự nhiên như răng thật, người ngoài nhìn vào không thể phát hiện là em đang dùng răng giả.

>>>> Tư vấn giá bọc răng sứ có đắt không